Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg – 300 Viên

390.000
20 người đang xem nội dung này ngay bây giờ
Giao hàng ước tính:
24 - 26 Th2, 2024
Miễn phí vận chuyển & trả hàng:
Tổng đơn hàng trên 2.000.000

Mô tả:__________

Thông Tin Sản Phẩm

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg 300 viên giúp giải quyết nhanh chóng các cơn đau mà ít gây ra tác dụng phụ. Những cơn đau sẽ không còn là nỗi lo, giúp cải thiện sức khỏe tinh thấn để tập trung làm việc hiệu quả.

Thường xuyên phải suy nghĩ, làm việc nặng khiến cơ thể phải chịu nhiều áp lực. Cũng có những cơn đau khó kiểm soát như chị em phụ nữ khi đến kì kinh nguyệt. Chính những lúc như vậy mà cơ thể rất cần những liệu pháp giúp giảm đau để cải thiện sức khỏe và tập trung vào công việc. Hiểu được những nỗi lo ngại đó, viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen đã ra đời để giải quyết những vấn đề trên. Đây là thuốc giảm đau không kê toa, đáp ứng quy trình kiểm tra nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn bộ y tế ở Mỹ và được rất nhiều gia đình lựa chọn và tin dùng.

Công dụng viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg 300 viên

Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Ibuprofen Tablets 200mg 300 viên là sản phẩm đã được nghiên cứu trong một thời gian dài và được điều chế từ các nguồn nguyên liệu, thành phần chọn lọc để chữa trị các cơn đau nhanh chóng. Sản phẩm được sản xuất theo dây chuyền khép kín, đảm bảo tiêu chuẩn và công nghệ của Mỹ. Vì vậy những cơn đau như: đau đầu, đau mỏi vai gáy, đau răng, cảm mạo thông thường… không còn là nỗi lo lắng của bạn. Thuốc có khả năng phát huy hiệu quả nhanh chóng ngay sau khi cơn đau xuất hiện, giúp người bệnh thoải mái hơn, dễ đi vào giấc ngủ và ngủ ngon giấc hơn.

Thuốc Advil Ibuprofen Tablets 200mg 300 viên hay còn được viết tắt là thuốc Advil thuôc dạng viên uống, có xuất xứ từ Mỹ, được ưa chuộng trong nhiều gia đình bởi phù hợp với nhiều đối tượng giúp xoa dịu cơn đau thường gặp. Ưu điểm của viên uống thực phẩm chức năng này là ít có tác dụng phụ ảnh hưởng dến sức khỏe. Chính vì thế thuốc Advil là một trong những nhóm thuốc giảm đau, hạ sốt được các gia đình Mỹ ưa chuộng.

Thành phần của thuốc giảm đau Advil bao gồm:

Beeswax and/or Carnuba Wax, Acetylated Monoglyceride, Iron Oxides, Croscarmellose Sodium Lecithin, Methylparaben,… trong đó thành phần chính là Ibuprofen. Đây là một hoạt chất giảm đau hiệu quả và hầu như không có tác dụng phụ, không gây nghiện và được nhiều chuyên gia Y tế tại Mỹ khuyên dùng rộng rãi trong các trường hợp giảm đau thông thường.

Thành phần Ibuprofen trong thuốc giảm đau Advil được nghiên cứu kỹ và đảm bảo không gây nguy hiểm cho sức khỏe.

Thuốc giảm đau hạ sốt Advil được khuyên không dùng với những trường hợp:

  • Quá mẫn cảm với thành phần Ibuprofen hoặc bất kỳ các thành phần nào khác có trong thuốc Advil.
  • Các bệnh nhân viêm loét đường tiêu hóa, bao gồm: viêm loét đại tràng, viêm loét đại tràng, loét dạ dày, loét dạ dày cấp tính và 12 loét tá tràng…
  • Hen Aspirin.
  • Bệnh nhân bị rối loạn đông máu, bao gồm những người có tạng xuất huyết, các xu hướng chảy máu, giảm bạch cầu, máu khó đông.
  • Bệnh thần kinh thị giác, giảm thị lực.
  • Các bệnh khác như: bệnh lý của bộ máy tiền đình. nghe kém, suy tim

Hướng dẫn sử dụng

  • Sử dụng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Trẻ dưới 12 tuổi hỏi ý kiến bác sĩ trướckhi sử dụng.
  • Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 tiếng, có thể dùng 2 viên nếu cơn đau chưa dứt.
  • Không dùng quá 6 viên trong vòng 24h. Không sử dụng quá liều quy định.
  • Không dùng cho trẻ dưới 12 tuổi. Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn.
  • Phụ nữ đang mang thai hoặc đang cho con bú không nênsử dụng sản phẩm này.
Hàng Tiêu Dùng USA – US247Mart chuyên bán hàng nhập khẩu chính hãng với cam kết giá tốt nhất thị trường.

Liên hệ ngay để được tư vấn về sản phẩm!

Facebook: Hàng Tiêu Dùng USA (US247Mart)

Phone: 0903.807.247

Phone: 0938.248.038

0